CHÀO MỪNG ĐẾN VỚI DIỄN ĐÀN LỚP 12/4 TRƯỜNG THPT HÒA VANG
Bạn chưa đăng kí Thành viên.
Hãy đăng kí để được hưởng những lợi ích tốt hơn.
Bạn chưa đăng kí Thành viên.
Hãy đăng kí để được hưởng những lợi ích tốt hơn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A4pro_HV Khóa 06-09

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» album ò tui vs lớp nè.......
Lâu không có topic mới... Icon_minitimeMon Nov 15, 2010 5:08 pm by moneysfan

» 20-11 di dau nao
Lâu không có topic mới... Icon_minitimeMon Nov 15, 2010 4:54 pm by moneysfan

» anh cuoi kon tram dau post len xem lop truong
Lâu không có topic mới... Icon_minitimeSat Nov 13, 2010 12:35 pm by minhchui

» cảm xúc 20-10, vu vơ....
Lâu không có topic mới... Icon_minitimeSat Oct 23, 2010 9:57 pm by moneysfan

» Phố.......
Lâu không có topic mới... Icon_minitimeSat Oct 23, 2010 9:54 pm by moneysfan

» Thơ học trò !!!
Lâu không có topic mới... Icon_minitimeSat Oct 23, 2010 9:53 am by minhchui

» Lâu không có topic mới...
Lâu không có topic mới... Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 9:17 pm by moneysfan

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Top posters
moneysfan (101)
Lâu không có topic mới... Vote_lcapLâu không có topic mới... Voting_barLâu không có topic mới... Vote_rcap 
magic_designer (46)
Lâu không có topic mới... Vote_lcapLâu không có topic mới... Voting_barLâu không có topic mới... Vote_rcap 
minhchui (44)
pimapdaica1 (26)
quangteo (17)
nguclomforever (15)
link9699 (15)
zo_la_khoai_tay (14)
anhthaomongmo (9)
KMa4pro (8)
Hỗ trợ trực tuyến
Thanh Liêm Minh Trang Phú Vương
Liên Kết Với Bạn bè A4
Forum a2 06-09 http://a2hv.easyforumlive.com and Forum a8 06-09 http://a2hv.easyforumlive.com

Lâu không có topic mới...

Go down 
Tác giảThông điệp
moneysfan
Admin
Admin
moneysfan

Lâu không có topic mới... Empty
Bài gửiTiêu đề: Lâu không có topic mới...   Lâu không có topic mới... Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 9:17 pm

Sau đây là 1 series truyện cười ta cất công thu thập từ hồi lâu léc...

--------------------------------------------

Sợ ruồi

Đã là người thì trên không sợ ruồi, dưới không sợ kiến, trái không sợ muỗi, phải chẳng kiên ve, tóm lại gặp côn trùng là phải đánh, gặp thằng mạnh thì đi về, gặp người yêu thì ra vẻ, gặp bồ cũ thì xếp re, gặp nhóc con thì trấn lột, gặp cốt đột thì nộp tiền,tóm lại : gặp thằng nhỏ thì bỏ vào bô, gặp thằng đô thì quỳ mà xưng ‘cháu’, ấy là cái đạo làm người.

---------------------

Chữ yêu

Đố ai định nghĩa được chữ yêu.
Có khó gì đâu chỉ cần liều.
Tay nàng xinh thế ta chộp lấy.
Nàng chẳng nói gì thế là yêu.
Đố ai định nghĩa được chữ yêu.
Có khó gì đâu mà hỏi nhiều.
Gặp cô em gái bên cầu khỉ.
Thấy em giống khỉ thế là yêu.
Đố ai định nghĩa được tình yêu.
Anh đến nhà em một buổi chiều.
Kề dao vào cổ: Yêu? Không giết.
Em sợ gật đầu thế là yêu.

--------------------

Thương em

Có 2 cô cậu iu nhau, cô gái nũng nịu: “Sau này cưới nhau về anh không được đánh em à nha” – “Dĩ nhiên rồi, sao anh lại đánh em?” – “Cũng khong được la em nghe chưa” – “Thương em không hết sao anh lại la em” – “ Anh hứa đó nha, phải thương em đó” – “Anh hứa mà”-“thiệt đó nha, phải giữ lời đó”-“Đã nói là thiệt mà, léo nhéo hoài, tán cho một bạt tai bi giờ”!!

-------------------

Ước muốn

Chồng hỏi vợ:
- Em yêu, tết này em muốn anh tặng em món quà gì?
- Em chỉ muốn những thứ anh tự làm ra, như tiền chẳng hạn!

--------------------

Tây du kí thời internet

Sau khi trải qua chín chin tám mốt kiếp nạn. Thầy trò Đường Tăng cũng đến được đất Phật để thỉnh kinh. Mấy anh em hồ hởi vào gặp Như Lai. Như Lai: - các chú có mang theo USB không đấy? – Đường Tăng: sặc… - Như Lai: thế ổ cứng di động thì sao? – Đường Tăng:… - Như Lai: thôi điện thoại cũng được – Đường Tăng: bọn em toàn dùng Nokia 1100 – Như Lai: … thôi các chú về đi anh gửi qua Skype cho. Quay mặt đi Đường Tăng lẩm bẩm: Biết thế này bố đến tận đây làm gì… Tiếng Như Lai vọng theo: non và xanh lắm. Chú tưởng add nick anh dễ lắm sao???

-------------------

Chợt ngộ ra!

Bạn đang ở trên xe bus và đột nhiên bạn muốn…đánh trung tiện. Nhạc thì rất to nên bạn căn sao cho phát trung tiên khớp với nhịp trống thình thình. Rất ổn! Sau vài bài hát, bạn thấy thoải mái hơn. Khi tới trạm dừng, bạn xuống xe, mọi người nhìn bạn chằm chằm. và đó là lúc bạn nhớ ra một điều: bạn đang nghe Ipod

-------------------

Bí quyết giảm cân

Xin chị cho biết bí quyết để giảm cân thành công chỉ trong 7 ngày? – À, có gì đâu, chủ yếu là mình có chế độ thực đơn phù hợp. Ngày thứ nhất và thứ hai, mình giảm bớt các món thịt cá. Ngày thứ ba, thứ tư mình ăn chủ yếu các mon rau xanh và trái cây tươi. Ngày thứ năm mình chỉ ăn rau sốn, gỏi, đu đủ, them chút kem lạnh và ốc luộc. Sang ngày thứ sáu, thứ bảy, mình… bị tiêu chảy và đã giảm được 5kg.

-------------------

Oan cho tiệm em lắm

Một người đi đường dắt chiếc xe máy bị nổ bánh vào tiệm sửa xe và cằn nhằn: - Bọn làm ăn bất lương rải đinh dọc đường, thế nào cũng có ngày bị trời phạt. Tay thợ sửa xe nghe thấy vậy vội rút chiếc đinh ra đưa cho khách phân bua: - Anh nói vậy oan cho tiệm em lắm. Loại đinh của tiệm em là đinh móc chứ không phải đinh thoi này đâu.

-------------------

Sữa mẹ ngon tuyệt

Trong một bệnh viện nhi hiện đại, hai chú bé nằm cạnh nhau đang trao đổi bằng một thứ ngôn ngữ riêng. Máy theo dõi và biên dịch ghi lại được một đoạn hội thoại giữa chúng: - Đằng ấy bú sữa mẹ hay sữa bình? – Tớ bú sữa bình. – Sữa bình có ngon không? – Cũng ngon, nhưng phiền là khi ngọt khi nhạt, lúc nóng lúc nguội có khi phải tự bê bình mỏi cả tay. Thế còn đằng ấy bú sữa gì? – Tớ thì bú sữa mẹ. – Thế sữa mẹ có ngon không? – Ngon chứ! Sữa lúc nào cũng ấm đều đều, rất vừa miệng, bình sữa lại đẹp nữa, không sợ thiu, không sợ chuột nhưng thỉnh thoảng nó có mùi thuốc lá hay rượu whisky khó chịu khôn tả.

-------------------

Tâm sự

Một đôi tình nhân đang tâm sự: Nàng : Em thần tượng ca sĩ X, nên muốn đặt tên con chó nhà mình là X. Mẹ em bảo như vậy là sỉ nhục ca sĩ X. Em mới đề nghị lấy tên anh đặt cho nó, mẹ em cũng không chịu... Chàng : Mẹ em tốt thật! Nàng : Mẹ em bảo làm như vậy là hạ nhục con chó nhà em

------------------

Ôi cái sự đời…

Thứ 2 là ngày đầu tuần
nên tăng có mỗi giá xăng
Thứ 3 thứ 4 thứ 5
Ngày ngày tăng thêm giá khác
Thứ 6 rùi đến thứ 7
chờ mãi không thấy lương tăng
Chủ nhật cả nhà treo niêu vì đã tiêu hết tiền

------------------

Rao vặt

Mẫu rao vặt đặc biệt: “Nam, 26 tuổi, đẹp trai. Có 2 biệt thự lớn ở Hà Nội, Sài Gòn. Đi BMW. Yêu thể thao, thích nghệ thuật, ga-lăng với bạn gái. Không mua, không bán, chỉ khoe vậy thôi”

-------------------

Rồi, đọc mỏi mỏ mỏi mắt đi
Nhân đây cũng chúc mừng sinh nhật ku Vương luôn hì
Ta tặng mi hình người ta iu
Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

[img]Lâu không có topic mới... SieuthiNHANH2010100127339mwrhzguwmj415422[/img]

Thay cho quà mừng sinh nhật Embarassed

https://a4pro.all-up.com

Lâu không có topic mới...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh em ai có ảnh mà không biết post lên thì vào đây nha !!!